Fundin reiðhjól 2022

Síðast uppfært: 20 Janúar 2022 klukkan 10:15

Til að nálgast óskilamun þarf að sýna fram á eignarhald; kvittun, séreinkenni, ljósmynd eða raðnúmer. Hafi munurinn verið greiddur út, verður hann aðeins afhentur viðkomandi tryggingarfélagi. Sé þinn óskilamunur ekki á Pinterest vefnum hvetjum við fólk til að skoða vefinn aftur síðar. Sé þinn munur hérna er hægt að hafa samband við óskilamunadeild í gegnum netfangið oskilamunir@lrh.is eða gegnum s:444-1000, á dagvinnutíma.

  • 579898 Thu, 04 Aug 2022 15:26:16 GMT
  • Ágúst - Tilvísun 544465 Komið var með meðfylgjandi í óskilamunadeild, fyrirspurnir sendist til oskilamunir@lrh.is Wed, 25 Aug 2021 15:33:32 GMT
  • Wed, 01 Dec 2021 09:36:08 GMT
  • 578997 Thu, 21 Jul 2022 15:54:58 GMT
  • 579011 Thu, 21 Jul 2022 13:01:01 GMT
  • 579004 /Hyper havoc Tue, 19 Jul 2022 11:36:15 GMT
  • Júlí 578783 Thu, 14 Jul 2022 15:45:01 GMT
  • 578781 Thu, 14 Jul 2022 15:20:19 GMT
  • Zero 8 Tue, 12 Jul 2022 14:44:54 GMT
  • Mi Tue, 28 Jun 2022 14:31:59 GMT
  • Sensa Tue, 28 Jun 2022 14:28:19 GMT
  • Enox Yadea Tue, 28 Jun 2022 14:15:10 GMT
  • MilG vespa Tue, 28 Jun 2022 14:12:11 GMT
  • Xiaomi Tue, 28 Jun 2022 14:11:00 GMT
  • Apollo phantom Tue, 28 Jun 2022 14:09:05 GMT
  • Mi Electric scooter 3 Tue, 28 Jun 2022 14:07:01 GMT
  • 572292 komið var með meðfylgjandi í óskilamunadeild lögreglu, ef einhverjar spurningar vakna endilega sendið tölvupóst á netfangið óskilamunir@lrh.is Mon, 20 Jun 2022 15:13:03 GMT
  • 576458 komið var með meðfylgjandi í óskilamunadeild lögreglu, ef einhverjar spurningar vakna endilega sendið tölvupóst á netfangið óskilamunir@lrh.is Thu, 16 Jun 2022 15:34:20 GMT
  • 576609 Wed, 15 Jun 2022 15:59:36 GMT
  • 572247 Wed, 15 Jun 2022 15:41:00 GMT
  • 571999 Wed, 15 Jun 2022 15:39:51 GMT
  • 571997 Wed, 15 Jun 2022 15:38:53 GMT
  • 571998 Wed, 15 Jun 2022 15:35:37 GMT
  • 572138 - komið var með meðfylgjandi í óskilamunadeild lögreglu, ef einhverjar spurningar vakna endilega sendið tölvupóst á netfangið óskilamunir@lrh.is Fri, 10 Jun 2022 09:53:23 GMT
  • 572020 komið var með meðfylgjandi í óskilamunadeild lögreglu, ef einhverjar spurningar vakna endilega sendið tölvupóst á netfangið óskilamunir@lrh.is Fri, 10 Jun 2022 09:52:17 GMT